Dean Ashton (an haifeshi a shekara ta 1983) ya kasance ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Dean Ashton
Rayuwa
Haihuwa Swindon (en) Fassara, 24 Nuwamba, 1983 (41 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Makaranta Holmes Chapel Comprehensive School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da mai sharhin wasanni
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Crewe Alexandra F.C. (en) Fassara2000-200515961
  England national under-19 association football team (en) Fassara2001-200255
  England national under-17 association football team (en) Fassara2001-200111
  England national under-20 association football team (en) Fassara2002-200220
  England national under-21 association football team (en) Fassara2004-200594
Norwich City F.C. (en) Fassara2005-20064417
West Ham United F.C. (en) Fassara2006-20094615
  England men's national association football team (en) Fassara2008-200810
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 79 kg
Tsayi 186 cm
Dean Ashton
Dean Ashton
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe