David Booysen (soccer)
David Booysen (an haife shi a ranar 25 ga watan Mayu na shekara ta 1989 a Cape Town, Western Cape ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ya taka Wasa a Cape Town All Stars]. [1][2]
David Booysen (soccer) | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Cape Town, 25 Mayu 1989 (35 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Rayuwa ta sirri
gyara sasheBabban ɗan'uwansa, Mario Booysen, shi ma ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne.[3]
Manazarta
gyara sashe- ↑ David Booysen at Soccerway
- ↑ "ABSA Premiership 2012/13 - David Booysen Player Profile - MTNFootball". Archived from the original on 23 May 2013. Retrieved 28 June 2013.
- ↑ "United sign striker Sibisi and defender Booysen from Ajax". The Witness. 26 August 2010. Retrieved 14 October 2020 – via pressreader.com.