Cheick Tidiane N'Diaye (an haife shi ranar 15 ga watan Fabrairun shekarar 1985) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a Stade Briochin.

Cheick N'Diaye
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 15 ga Faburairu, 1985 (39 shekaru)
ƙasa Senegal
Faransa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Senegal national association football team (en) Fassara2005-2013160
  Stade Rennais F.C. (en) Fassara2005-201430
US Créteil-Lusitanos (en) Fassara2007-2008200
Paris FC (en) Fassara2010-2011100
CS Sedan Ardennes (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Nauyi 82 kg
Tsayi 191 cm
hoton dan kwallo n'diaye

Sana'a gyara sashe

N'Diaye ya fara aikinsa ne da Olympique Noisy-le-Sec, ƙungiyar CFA2 (matashi na biyar a tsarin gasar ƙwallon ƙafa ta Faransa) a unguwar bayan birnin Paris.

A Shekarar 2005, ya sanya hannu don Rennes. Ya yi bayyanar sau ɗaya kawai ga kulob ɗin Brittany, a gasar Coupe de la Ligue tare da Montpellier.

Bayan ya bar Rennes a lokacin rani na shekara ta 2014, N'Diaye ya shafe shekara guda ba tare da kulob ba kafin ya shiga tare da Sedan a cikin watan Yunin 2015.[1]

A cikin watan Yunin 2016, N'Diaye ya rattaɓa hannu kan matakin Stade Briochin na mataki na biyar.[2]

Manazarta gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe