Carlo Scott (an haife shi a ranar 5 ga watan Yuni shekara ta 1980 a Cape Town,[1] Western Cape ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙungiyar Afirka ta Kudu wanda ya buga wasa a gasar ƙwallon ƙafa ta Premier don Cape Town Spurs, Ajax Cape Town, Sundowns, Moroka Swallows, Santos, da Bloemfontein Celtic .[2] Daga baya ya buga wasa a Ikapa Sporting a National First Division .

Carlo Scott
Rayuwa
Haihuwa 5 ga Yuni, 1980 (44 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Cape Town Spurs F.C. (en) Fassara-
Moroka Swallows F.C. (en) Fassara-
Bloemfontein Celtic F.C.-
Mamelodi Sundowns F.C. (en) Fassara-
Ikapa Sporting F.C. (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Kanensa Romano shima ya buga wa Santos wasa. [3]

Manazarta

gyara sashe
  1. "Scott ready to move back to Cape Town". Kick Off. 6 June 2008. Retrieved 3 January 2011.
  2. "Scott signs for Ikapa". Kick Off. 26 August 2008. Retrieved 3 January 2011.
  3. Abrahams, Farouk (8 September 2005). "Santos floored by derby sucker punch". IOL Sport. Retrieved 3 January 2011.