Caitlin McGuinness
Caitlin McGuinness (an haife ta 30 ga Agustan shekarar 2002) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Arewacin Ireland wacce ke taka rawa a matsayin cibiya ta gaba ga ƙungiyar Premier ta Mata Sion Swifts da ƙungiyar mata ta Arewacin Ireland.[1]
Caitlin McGuinness | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Ireland ta Arewa, 30 ga Augusta, 2002 (22 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Birtaniya | ||||||||||||||||||||||
Ƴan uwa | |||||||||||||||||||||||
Ahali | Kirsty McGuinness | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
A watan Agusta 2020 Sion Swifts ta ba da sanarwar sanya hannu sau biyu na Caitlin McGuinness da 'yar uwarta Kirsty McGuinness, dukkansu daga zakarun gasar Linfield.[2]
Manazarta
gyara sashe- ↑ Caitlin McGuinness – UEFA competition record
- ↑ "Sion Swifts: Women's Premiership side sign Kirsty and Caitlin McGuinness from Linfield". BBC Sport. 20 August 2020. Retrieved 26 September 2020.