Bechir Ben Saïd
Bechir Ben Saïd (an haife shi a ranar 29 ga watan Nuwamba 1994) ƙwararren mai tsaron raga ne na Tunisiya wanda a halin yanzu yake taka leda a Monastir na Amurka.[1]
Bechir Ben Saïd | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Gabès (en) , 29 Nuwamba, 1994 (29 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Tunisiya | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai tsaran raga | ||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 194 cm |
Ayyukan kasa
gyara sasheA ƙarshen 2021, lokacin da bai taɓa bugawa ƙungiyar Tunisiya wasa ba, an zaɓe shi don shiga gasar cin kofin Larabawa ta FIFA ta 2021 da aka shirya a Qatar. A lokacin wannan gasa, yana yin alkalanci a matsayin mai tsaron gida da ke maye gurbinsa kuma ba ya buga wasa. Tunisiya ta sha kashi a wasan karshe da Algeria.[2]
Daga baya kuma an sake sanya shi cikin tawagar Tunusiya a gasar cin kofin Afrika na 2021 a Kamaru, tare da fatan da farko zai zama mai tsaron gida wanda zai maye gurbinsa, ya zama babban mai tsaron gida na Tunisia a duk matakin rukuni yayin da Tunisiya ta yi rashin nasara. kawai ya cancanci zama ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙungiyar da ta zo ta uku tare da nasara ɗaya kaɗai.[3]
Girmamawa
gyara sashe- US Monastir
- Tunisiya
- FIFA Arab Cup : 2021[3]