Armando Juan Mañé
Armando Juan Mañé Evian Mokuy (an haife shi ranar 19 ga watan Satumba 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Equatoguine wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba a Kwalejin Wasannin Cano da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Equatorial Guinea.[1][2]
Armando Juan Mañé | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Mogolico (en) , 19 Satumba 1991 (33 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Gini Ikwatoriya | ||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||
Harsuna | Yaren Sifen | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Aikin kulob/Ƙungiya
gyara sasheMañé ya taka leda a Atarfe Industrial CF, CD Churriana de la Vega CF da La Bañeza FC a Spain, da USV Eichgraben a Austria da Cano Sport Academy a Equatorial Guinea.[3]
Ayyukan kasa
gyara sasheMañé ya fara buga wasansa na farko a Equatorial Guinea a ranar 23 ga Maris 2022, wanda ya fara a wasan sada zumunci da Guinea-Bissau da ci 0-3.[4]
Manazarta
gyara sashe- ↑ Armando Juan Mañé at LaPreferente.com (in Spanish). Retrieved 23 March 2022.
- ↑ "Armando Juan Mane Evian Mokuy". Austrian Football Association (in German). Retrieved 23 March 2022.
- ↑ Tabla de Goleadores–1ª ANDALUZA SENIOR, Grupo 4–Temporada 2015-2016". Royal Andalusian Football Federation (in Spanish). Retrieved 24 March 2022.
- ↑ Tabla de Goleadores – 1ª ANDALUZA SENIOR, Grupo 4 – Temporada 2015-2016" . Royal Andalusian Football Federation (in Spanish). Retrieved 24 March 2022.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Armando Juan Mañé at National-Football-Teams.com
- Armando Juan Mañé at Soccerway
- Armando Juan Mañé on Twitter