Antonio Aloisi (an haifeshi ranar 28 ga watan Agusta, 1968), ya kasan ce shi ne ɗan ƙasar Italiya mai ritaya kuma mai sarrafa mai himma. Ya taka leda a tsawon rayuwarsa a Ascoli a gasar Serie a Italiya. [1][2]

Antonio Aloisi
Rayuwa
Haihuwa Ascoli Piceno (en) Fassara, 28 ga Augusta, 1968 (56 shekaru)
ƙasa Italiya
Karatu
Harsuna Italiyanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Ascoli Calcio 1898 FC (en) Fassara1986-19921243
Torino Football Club (en) Fassara1992-199390
  Cagliari Calcio (en) Fassara1993-199480
AC Cesena (en) Fassara1994-1997863
LFA Reggio Calabria (en) Fassara1997-1998224
Ascoli Calcio 1898 FC (en) Fassara1998-2001704
  Città di Acireale 1946 (en) Fassara2001-2003481
Cavese 1919 (en) Fassara2003-2004300
A.S. Gubbio 1910 (en) Fassara2004-2006511
Santegidiese 1948 (en) Fassara2006-2007
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Nauyi 78 kg
Tsayi 187 cm
Aloisi
Hoton antonio
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe
  1. "Giocatore - Antonio Aloisi". archiviorossoblu.it. Retrieved 23 April 2015.
  2. "Primavera Avellino, Antonio Aloisi è il nuovo allenatore," (in Italian). avellino-calcio.it. 6 August 2013. Retrieved 23 April 2015.CS1 maint: unrecognized language (link)