Annouscka Brummelda Kordom (an haife ta a ranar 12 ga watan Agusta 1997)[1] 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Namibia wacce ke taka leda a matsayin 'yar wasan gaba ga ƙungiyar mata ta ƙasar Namibia.[2] Ta kasance cikin tawagar a gasar cin kofin matan Afirka ta shekarar 2014.[3] A matakin kulob ta buga wasa a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta JS Academy a Namibia.[4] Ta yi wasan ƙwallon ƙafa na kwaleji a Jami'ar Corban da ke Amurka.[5][6]

Annouscka Kordom
Rayuwa
Haihuwa Windhoek, 12 ga Augusta, 1997 (26 shekaru)
ƙasa Namibiya
Karatu
Harsuna Harshen Namlish
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Manazarta gyara sashe

  1. "Annouscka Kordom names Gladiators for Women Championship" . nfa.org.na . 2 October 2014.
  2. "Competitions - 11th Edition Women AFCON- GHANA 2018 - Team Details - Player Details" . CAF .
  3. "Annouscka Kordom - Women's Soccer" . Corban University Athletics.
  4. "Shipanga names Gladiators for Women Championship" . nfa.org.na . 2 October 2014.
  5. "Host Namibia unveil final squad" . cafonline.com . 3 October 2014.
  6. "Annouscka Kordom - Women's Soccer" . Corban University Athletics.