Alioune Diakhate
Alioune Diakhate (an haife shi 10 ga watan Afrilun 1994) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ke buga gaba ga Albion San Diego a cikin Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasa mai zaman kanta.
Alioune Diakhate | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 10 ga Afirilu, 1994 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka | ||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 18 |
Sana'a
gyara sasheDiakhate ya rattaɓa hannu tare da FC Tucson a ranar 23 ga watan Satumban 2021.[1]
A ranar 31 ga watan Maris ɗin 2022, Albion San Diego na Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasa mai zaman kanta ta sanar da cewa sun sanya hannu kan Diakhate gabanin kakar wasan su ta 2022.[2]
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Alioune Diakhate at USL Championship