Fabrice-Alan Do Marcolino (an haife shi a ranar 19 ga watan Maris din shekarar 2002) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Gabon wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan mai gaba ga ƙungiyar Rennes B. [1]

Alan Da Marcolino
Rayuwa
Cikakken suna Fabrice Alan Do Marcolino Anguilet
Haihuwa Libreville, 19 ga Maris, 2002 (22 shekaru)
ƙasa Gabon
Ƴan uwa
Mahaifi Fabrice Do Marcolino
Karatu
Matakin karatu STMG baccalaureate (en) Fassara
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Stade Lavallois (en) Fassara2014-2017
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Rayuwar farko gyara sashe

An haife shi a Libreville, Gabon, Alan Do Marcolino ɗa ne ga Fabrice Do Marcolino na ƙasar Gabon.[2] [3]

Aikin kulob gyara sashe

Alan Do Marcolino ya shiga makarantar Stade Rennais daga Laval a cikin shekarar 2015, ya sanya hannu kan kwantiragin ƙwararrunsa na farko tare da ƙungiyar daga Rennes a cikin watan Afrilu 2022.[4]

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

Alan Do Marcolino ya fara buga wasansa na farko na duniya a Gabon a ranar 5 ga watan Yuni 2022.[5] [6]

Manazarta gyara sashe

  1. Alan Da Marcolino at Soccerway. Retrieved 5 June 2022.
  2. "Stade Rennes : Alan Do-Marcolino dans les starting-blocks !" . Gabonews [ fr ] (in French). 14 August 2020. Retrieved 6 June 2022.
  3. "Stade Rennais: Contrat stagiaire Pro pour Fabrice- Alan Do Marcolino (Gabon)" . Africa Foot United (in French). 6 June 2020. Retrieved 6 June 2022.
  4. "Alan Do Marcolino signe son premier contrat pro" . Ouest-France . 29 April 2022. Retrieved 7 June 2022.
  5. "Eliminatoires-CAN 2023 : la RDC débute par une défaite face au Gabon (0-1)" . Radio Okapi (in French). 4 June 2022. Retrieved 5 June 2022.
  6. "Congo DR v Gabon Live Commentary & Result, Africa Cup of Nations Qualification" . Goal. 4 June 2022. Retrieved 5 June 2022.

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  • Alan Da Marcolino at Soccerway
  • Alan Do Marcolino – French league stats at Ligue 1 – also available in French