Aidan Jenniker (an haife shi a ranar 3 ga watan Yuni 1989) ɗan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu ( ƙwallon ƙafa) mai baya na hagu don ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Premier Cape Town All Stars . [1]

Aidan Jenniker
Rayuwa
Haihuwa Cape Town, 3 ga Yuni, 1989 (35 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Cape Town Spurs F.C. (en) Fassara2007-
Vasco da Gama (South Africa)2010-2011251
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 179 cm

Manazarta

gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe
  1. "MTN Football Page has moved". Archived from the original on 2016-03-04. Retrieved 2012-11-01.