Ahmed Kendouci
Ahmed Kendouci (an haife shi a shekara ta 1999), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Aljeriya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar Al Ahly ta Masar da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Aljeriya .[1][2]
Ahmed Kendouci | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Griss, 22 ga Yuni, 1999 (25 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Aljeriya | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Sana'a
gyara sasheA shekarar 2023, ya shiga Al Ahly .[3]
Ƙwallayen ƙasa da ƙasa
gyara sasheManufar | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
1. | 17 Disamba 2022 | 19 ga Mayu 1956 Stadium, Annaba, Algeria | </img> Senegal | 1-1 | 2–2 | Sada zumunci |
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Ahmed Kendouci Profile". Football Database EU. Archived from the original on 2020-10-19. Retrieved 18 December 2021.
- ↑ "Ahmed Kendouci - Profile with news, career statistics and history". Soccerway. Archived from the original on 2021-07-10. Retrieved 18 December 2021.
- ↑ "Officiel : Ahmed Kendouci s'engage avec Al Ahly". dzfoot.com. 28 January 2023. Retrieved 28 January 2023.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Ahmed Kendouci at Soccerway