Ƙungiyar Mata ta Duniya
Ƙungiyar Mata ta Duniya (IWS) da ke Legas,Nijeriya ƙungiyar mata ce ta Najeriya. An kafa IWS a cikin 1957.[1]
Ƙungiyar Mata ta Duniya | |
---|---|
Bayanai | |
Shafin yanar gizo | iwsnigeria.org |
Ayyuka
gyara sasheƘungiyar Mata ta Duniya tana gudanar da ayyukan agajinmu a Najeriya.[2] Yana ba wa marasa galihu,tallafin kuɗi da gwauraye,kuma yana taimaka wa mata su sami ƙwarewar ba da yancin kai.[3]
Shugabanni
gyara sasheIWS ta zabi sabon shugaban kasa kowace shekara.[4]
Nassoshi
gyara sashe- ↑ Tobi Awodipe, Ademola-Bawaallah emerges new IWS president Archived 2023-08-27 at the Wayback Machine, The Guardian, 1 March 2018. Accessed 17 January 2021.
- ↑ Emeka Anokwuru, Pomp as women group marks decades of charity, The Sun, 6 December 2018. Accessed 187 January 2021.
- ↑ Vanessa Obioha, IWS Reiterates Commitment to Empowering Women Nationwide, This Day, 4 December 2020. Accessed 17 January 2021.
- ↑ International Women Society: Past Presidents. Accessed 17 January 2021.