Ƙungiyar Ƴan Sintirin Musulmai

Ƙungiyar ƴan Sintirin Musulmi wasu gungun Musulman Burtaniya ne waɗanda suka yi yunƙurin kafa Shari'ar Musulunci a wasu sassan ƙasar Ingila. Ƙungiyar ta yin fim ɗin abubuwan da suke yi kuma suka saka su a YouTube. Sun kai hari ga mutanen da ke shan giya ko kwayoyi, karuwai, da mutanen da suke tsammanin ' ƴan luwadi ne ko kuma ba sa saka tufafi da yawa.[1] An kama maza biyar a matsayin wani ɓangare na bincike a cikin ƙungiyar.

Ƙungiyar Ƴan Sintirin Musulmai
Sanbon din Hisbah
Ƙungiyar Ƴan Sintirin Musulmai

Manazarta

gyara sashe
  1. Muslim patrols" target drinkers and gays in London". The Observers.