Juan José Óscar Siafá Etoha (an haife shi a ranar 12 ga watan Satumba shekarar 1997), wanda aka fi sani da Óscar Siafá, ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba a ƙungiyar Super League ta Girka 2 Olympiacos Volos FC.[1] An haife shi a Spain,[2] yana wakiltar tawagar kasar Equatorial Guinea.[3]

Óscar Siafá
Rayuwa
Cikakken suna Juan José Óscar Siafá Etoha
Haihuwa Madrid, 12 Satumba 1997 (26 shekaru)
ƙasa Gini Ikwatoriya
Ispaniya
Karatu
Harsuna Peninsular Spanish (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Equatorial Guinea-
 

Rayuwar farko gyara sashe

An haifi Siafá a Madrid iyayensa 'yan Equatoguinean ne.

Aikin kulob/Ƙungiya gyara sashe

Siafá samfurin CF Fuenlabrada ne. Ya buga wasa a CD Móstoles URJC, Elche CF Ilicitano, CD Eldense, FC Cartagena, UD Alzira da CD Laredo a Spain.

Ayyukan kasa gyara sashe

Siafá ya fara bugawa Equatorial Guinea wasa a ranar 7 ga Satumba 2021.[4]

Kididdigar sana'a/Aiki gyara sashe

Ƙasashen Duniya gyara sashe

As of 16 November 2021
Equatorial Guinea
Shekara Aikace-aikace Buri
2021 5 0
Jimlar 5 0

Manazarta gyara sashe

  1. Óscar Siafá at BDFutbol. Retrieved 7 September 2021.
  2. Óscar Siafá at Soccerway. Retrieved 7 September 2021.
  3. Óscar Siafá" . Global Sports Archive . Retrieved 7 September 2021.
  4. Match Report of Equatorial Guinea vs Mauritaniya". Global Sports Archive. 7 September 2021. Retrieved 7 September 2021.

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  • Óscar Siafá on Instagram
  • Óscar Siafá at LaPreferente.com (in Spanish)