Zotsara Randriambolona (an haife shi a ranar 22 ga watan Afrilu 1994), wanda kuma aka fi sani da Zout, ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a kulob ɗin Bălți na Moldovan, a matsayin ɗan wasan gefen dama. An haife shi a Faransa, yana wakiltar Madagascar a matakin kasa da kasa.[1]

Zotsara Randriambololona
Rayuwa
Haihuwa Nice, 22 ga Afirilu, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Madagaskar
Faransa
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
R.E. Virton (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara

An haife shi a Nice, Faransa, Randriambololona ya taka leda a Sedan B, Auxerre B, Excelsior Virton, Antwerp da Roeselare. [2] [3] A cikin watan Janairu 2019, ya koma kulob ɗin FC Fleury 91.[4] A cikin watan Oktoba 2021, ya koma kulob din Moldovan Bălți. [5]

Ya buga wasansa na farko a duniya a Madagascar a shekarar 2015. [2]

Manazarta

gyara sashe
  1. Zotsara Randriambololona at WorldFootball.net
  2. 2.0 2.1 Zotsara Randriambololona at National-Football-Teams.com   "Zotsara Randriambololona" . National Football Teams . Benjamin Strack-Zimmermann. Retrieved 6 November 2021. Cite error: Invalid <ref> tag; name "NFT" defined multiple times with different content
  3. Zotsara Randriambololona at Soccerway
  4. "Fleury : Un ancien de Sedan en renfort (off.)" (in French). foot-national.com. 30 January 2019. Retrieved 1 February 2019.
  5. "National 2 : un ancien de Fleury s'engage à l'étranger (Off)" . Foot National . 17 October 2021.