Yusuf Meilana
Yusuf Meilana Fuad Burhani (an haife shi a ranar 4 ga watan Mayu shekara ta 1998) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Indonesia wanda ke taka leda a matsayin hagu ko kuma mai tsakiya na ƙungiyar Lig 1 Persik Kediri .[1]
Yusuf Meilana | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Kediri (en) , 1998 (25/26 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Ayyukan kulob din
gyara sashePersik Kediri
gyara sasheA shekarar 2017 Yusuf Meilana ya shiga Persik Kediri a Ligue 2. A ranar 25 ga Nuwamba 2019 Persik ya samu nasarar lashe gasar Lig 1 ta 2019 kuma ya ci gaba zuwa Liga 1, bayan ya ci Persita Tangerang 3-2 a Filin wasa na Kapten I Wayan Dipta, Gianyar .
Persekat Tegal (an ba da rancen)
gyara sasheAn sanya hannu ga Persekat Tegal don yin wasa a hanyar a yankin Liga 3: Java ta Tsakiya a kakar 2018, a aro daga Persik Kediri . [2]
Daraja
gyara sasheKungiyar
gyara sashePersik Kediri
Bayanan da aka ambata
gyara sashe- ↑ "Indonesia - Y. Meilana - Profile with news, career statistics and history". Soccerway. Retrieved 15 October 2021.
- ↑ "Enam Pemain Pulang ke Kandang Macan". Retrieved 12 May 2018.
- ↑ "Persik Kediri Juara Liga 2 2019". Retrieved 25 November 2019.
- ↑ "Persik Kediri: Juara, Top Skor, Pemain Terbaik, Hingga Tim Fair Play". Retrieved 31 December 2018.
Haɗin waje
gyara sashe- Yusuf Meilana at Soccerway
- Yusuf Meilana a Liga Indonesia