Yaran Jersey
Yaran Jersey kidan jukebox ne mai kida na Bob Gaudio, wakokin Bob Crewe, da littafin Marshall Brickman da Rick Elice. An gabatar da shi a cikin tsarin rubuce-rubuce wanda ke ba da ban mamakin samuwar nasara da wargajewar ƙungiyar rock'n roll na 1960s zamani hudu. An tsara wa yanayin "lokaci guda huɗu”, kowane ɗan ƙungiyar daban ne ya ba da labarinsa game da tarihinta da kiɗan sa. Waƙoƙin sun haɗa da "Manyan 'yan mata ba sa kuka", "Sherry", "Disamban shekarar 1963 (Oh, Menene Dare)", "Idona Suna Ƙaunar Ka", "Zauna", "Ba za su iya cire Idanuna daga Kai ba", "Tafiya Kamar Mutum", "Wanda Yake Son Ka", "Aiki na koma gare ka" da "Rag Doll", da sauransu.
Yaran Jersey | |
---|---|
Asali | |
Lokacin saki | Oktoba 5, 2004 |
Asalin suna | Jersey Boys |
Ƙasar asali | Tarayyar Amurka |
Characteristics | |
Genre (en) | jukebox musical (en) |
Harshe | Turanci |
'yan wasa | |
John Lloyd Young (en) | |
Lyricist (en) | Bob Crewe (mul) |
Librettist (en) | Marshall Brickman (en) |
Other works | |
Mai rubuta kiɗa | Bob Gaudio (en) |
Kintato | |
Kallo
|
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.