Yabe Siad Isman (an haife shi 12 ga watan Maris ɗin 1998), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Djibouti wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a ƙungiyar Arta/Solar7 ta Djibouti da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Djibouti . [1]

Yabe Siad Isman
Rayuwa
Haihuwa 12 ga Maris, 1998 (26 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Ƙwallayen kasa da kasa gyara sashe

A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 15 Nuwamba 2021 Stade Général Seyni Kountché, Niamey, Niger </img> Nijar 2-5 2–7 2022 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA

Manazarta gyara sashe

  1. "Yabe Siad Isman". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 4 March 2021.

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  • Yabe Siad Isman at National-Football-Teams.com
  • Yabe Siad Isman at Global Sports Archive