Willy Jozef Vincent (an haife shi a ranar 18 ga watan Nuwamba 1966) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Mauritius wanda aka fi sani na ƙarshe da ya buga wasan gaba a ƙungiyar KFC Schoten SK [nl] . Bayan Mauritius, ya taka leda a Belgium.[1][2] [3][4]

Willy Vincent
Rayuwa
Haihuwa Moris, 18 Nuwamba, 1966 (57 shekaru)
ƙasa Moris
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Tsayi 1.7 m

Sana'a gyara sashe

Vincent ya fara aikinsa tare da Ƙungiyar Fire brigade ta Mauritian.[5] Kafin rabin na biyu na shekarar 1991-92, Vincent ya rattaba hannu a kulob ɗin Antwerp a cikin Belgium top flight, inda ya bayyana sau 46 kuma ya zira kwallaye 4 a raga, yana taimaka musu lashe Kofin Belgium na shekarun 1991 – 92.[6] [7] [8] [9] A ranar 14 ga watan Fabrairu 1992, ya yi wasan sa na farko a kulob ɗin Antwerp a lokacin rashin nasara 2-8 da kulob ɗin Beerschot. [10] A ranar 14 ga watan Fabrairun 1992, Vincent ya zira kwallonsa ta farko a Antwerp a lokacin rashin 2-8 a Beerschot. [10] Bayan haka, Vincent ya samu damar sanya hannu a kulob ɗin KFC Schoten SK [nl] a mataki na biyar na Belgium.[11]

Manazarta gyara sashe

  1. "Interview with Willy Vincent" . issuu.com (Archived).
  2. "En Willy Vincent zet één minuut voor tijd nog een strafschop om: 6-6" .
  3. UN CLUB MAURICIEN AURAIT PU REMPORTER LA LIGUE DES CHAMPIONS " " . 5plus.mu.
  4. "Interview" . voetbalkrant.com.
  5. "Jocelyn et Cédric Permal Tel père, tel fils" . sport.defimedia.info.
  6. "Herbeleef het moment de gloire van Royal Antwerp FC" . borgerhoff-lamberigts.be.
  7. "Nee, Antwerp is níét zeker van Europees voetbal (en alles wat je nog moet weten over de bekerfinale)" . gva.be.
  8. Willy Vincent at WorldFootball.net
  9. "NOYAUX DE DIVISION1" . lesoir.be.
  10. 10.0 10.1 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named ¨net¨
  11. "?Bon match, mais le niveau des clubs a baissé?" . lexpress.mu.