Uerikondjera Kasaona
Uerikondjera Kasaona (an haife ta a ranar 13 ga watan Mayu shekara ta 1987) tsohuwar 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Namibia wacce ta taka leda a matsayin mai tsaron gida kuma manajan tawagar mata ta Namibia a yanzu.[1]
Uerikondjera Kasaona | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Sesfontein (en) , 13 Mayu 1987 (37 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Namibiya | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Ayyukan kulob
gyara sasheKasaona ta buga wa 21 Brigade United wasa.[2][3]
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheKasaona ta zama kyaftin din Namibia a gasar zakarun mata ta Afirka ta 2014.
Bayanan da aka ambata
gyara sashe- ↑ "Kasaona appointed Brave Gladiators Coach". Namibia Football Association. Archived from the original on 2020-07-26. Retrieved 2024-03-29.
- ↑ "Shipanga names Gladiators for Women Championship". nfa.org.na. 2 October 2014.
- ↑ "Host Namibia unveil final squad". cafonline.com. 3 October 2014.