Tumisang Orebonye
Tumisang Orebonye (an haife shi a ranar 26 ga watan Maris 1996)[1] ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Botswana [2] wanda a halin yanzu yake wasa a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta USM Alger a Ligue Professionnelle 1 na Aljeriya da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Botswana. [3]
Tumisang Orebonye | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Palapye (en) , 26 ga Maris, 1996 (28 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Sana'a
gyara sasheA cikin shekarar 2023, ya koma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta USM Alger.[4]
Girmamawa
gyara sasheKulob
gyara sashe- Rollers Township
- Botswana Premier League : 1
- 2018-19
Individual
gyara sasheManazarta
gyara sashe- ↑ "Tumisang Orebonye - Soccer player profile & career statistics - Global Sports Archive" .
- ↑ https://www.national-footballteams.com/player/67601/Tumisang_Orebonye.html[permanent dead link]
- ↑ "Mercato : Tumisang Orebonye signe à l'USMA" . mediafootdz.dz . 1 February 2023. Retrieved 1 February 2023.
- ↑ "Algérie – USMA : Le botswanais Tumisang Orebonye pose ses valises" . africafootunited.com . 1 February 2023. Retrieved 1 February 2023.
- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2020-07-02. Retrieved 2023-03-27.
- ↑ "Galaxy are the new Mascom Top 8 stars | Sunday Standard" . www.sundaystandard.info . Archived from the original on 19 May 2019.