Translate.com sabis ne na fassarar da ɗan adam ke aiki a Chicago, Illinois. Kamfanin yana ba da dandalin biyan kuɗin fassarar ɗan adam na yanar gizo a haɗe tare da fasahar fasaha ta wucin gadi.[1][2]

Translate.com
Bayanai
Iri kamfani
Mulki
Hedkwata Chicago
Tsari a hukumance kamfani
Tarihi
Ƙirƙira 2011
translate.com

An ƙaddamar da Translate.com a cikin shekara ta 2011 ta Emerge Media; kamfanin watsa labarai da Intanet wanda Anthos Chrysanthou ya kafa. Chrysanthou shine Shugaba na yanzu na Translate.com. A cikin shekara ta 2015, Translate.com ta ƙaddamar da dandamalin kasuwancinta wanda ya haɗu da hankali na wucin gadi, masu fassarar ɗan adam da masu gyara don ba da sabis na fassarar ƙima.

Samfurori da ayyuka

gyara sashe

Translate.com yana ba da fassarar cikin yaruka guda 96 ta hanyar dandalin fassarar yanar gizo ta amfani da masu fassarar ɗan adam da fasaha ta wucin gadi. Translate.com ta ƙaddamar da aikace -aikacen ta don iOS da Android .

A watan Satumba na shekara ta 2017, NRK ta ba da rahoton cewa takaddun da mutane da ƙungiyoyin Norway suka samo asali kuma Translate.com suka fassara su ana samun su a bayyane akan layi, kuma suna ba da rahoto musamman kan takaddun ciki na Statoil . Bayan 'yan kwanaki bayan haka, YLE ya ba da rahoton cewa yana iya samun sauƙi, ta hanyar binciken Google, ɗaruruwan takardu na sirri waɗanda kamfanonin Finnish, ƙungiyoyi, da daidaikun mutane suka fassara waɗanda Translate.com suka fassara kuma aka ba da su a bainar jama'a akan Intanet. YLE ta ba da rahoton cewa sharuɗɗan lasisi na Translate.com sun ba shi haƙƙin kiyaye takaddun da aka fassara ta, da sanya su samuwa akan layi tare da sabis ɗin fassarar sa.

Duba kuma

gyara sashe
  • Fassarar fasaha
  • Fassara
  • Fassarar na'ura
  • Fassarar harshe

Manazarta

gyara sashe
  1. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named Techcrunch
  2. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named Chicagoinno-2

Hanyoyin waje

gyara sashe