The Writers' Room
Dakin Marubuta Wani shirin talabijin ne na Ƙasar Amurka wanda marubucin allo kuma ɗan wasan kwaikwayo Jim Rash ya shirya. Kowane shirin yana nuna kallon bayan fage na ma'aikatan rubuce-rubucen shahararrun jerin talabijin. An fara shirin a ranar 29 watan ga Yuli, na shekara ta 2013.[1][2]
The Writers' Room | |
---|---|
Asali | |
Ƙasar asali | Tarayyar Amurka |
Yanayi | 2 |
Episodes | 12 |
Characteristics | |
Genre (en) | documentary film |
Harshe | Turanci |
Screening | |
Asali mai watsa shirye-shirye | Sundance TV (en) |
Lokacin farawa | Yuli 29, 2013 |
Lokacin gamawa | Yuni 2, 2014 |
External links | |
sundancechannel.com… | |
Specialized websites
|
Gabatarwa
gyara sasheSanin tsarin, lambar yabo ta Academy - wanda ya lashe kyautar allo kuma tsohon ɗan wasan kwaikwayo Jim Rash yayi magana tare da masu ƙirƙira da manyan marubutan abubuwan da aka yaba da shirye-shiryen talabijin don bincika aura a cikin "ɗakin marubuta" da tsarin tunanin marubuta ta kowane ɓangare. .
Shirye-shirye
gyara sasheSeason 1 (2013)
gyara sasheKyauta
gyara sasheShekara | Kyauta | Kashi | Wanda aka zaba | Sakamako |
---|---|---|---|---|
2014 | Kyautar Emmy Pritime | Fitattun Jerin Bayani ko Musamman | Tantancewa |
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Sundance Channel greenlights THE WRITERS' ROOM, premiering July 29th". Sundance Channel. May 23, 2013. Retrieved July 29, 2013.
- ↑ Zurawik, David (July 27, 2013). "Sundance 'Writers' Room' goes backstage at 'Breaking Bad'". The Baltimore Sun. Archived from the original on July 29, 2013. Retrieved July 29, 2013.