The Dealer (film)
Dealer ( Larabci: الديلر, Hausa;Dila) Fim ne na ƙasar Masar wanda aka yi a shekarar 2008 tare da Ahmed El Sakka da Khaled El Nabawy da Mai Selim. An yi fim ɗin a 2008 kuma an sake shi a 2010.[1]
The Dealer (film) | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2010 |
Asalin suna | الديلر |
Asalin harshe | Larabci |
Ƙasar asali | Misra |
Distribution format (en) | video on demand (en) |
Characteristics | |
Genre (en) | action film (en) |
During | 120 Dakika |
Launi | color (en) |
Direction and screenplay | |
Darekta | Ahmed Saleh (en) |
'yan wasa | |
Ahmed El Sakka (en) | |
Samar | |
Production company (en) | Rotana Studios (en) |
External links | |
Specialized websites
|
Labari
gyara sasheA farkon rabin fim, Youssef El-Sheikh. ( Ahmed El Sakka ) da kuma Ali El-Halawany ( Khaled El Nabawy da wani babban yaƙi tsakanin su tun suna yara cewa iyakar har da kurkuku domin Youssef da shige da fice na Ali zuwa Ukraine.[1]
A Yukren, Ali yana aiki da dillalan ƙwayoyi yana safarar kuɗi zuwa wani wuri da ba a sani ba, kuma Samah ( Mai Selim ), matar Ali da tsohon masoyin Youssef ya ɗauki ɗanta ya auri wata mace ƴar Ukrainian kuma ta zama shugabar Ukraine
Youssef ya tafi Turkiyya don yin sana'ar fataucin miyagun ƙwayoyi. Bayan haka, Yusuf da Ali suka sake haduwa, kuma labarin ya ƙare lokacin da suka zama abokai na kut-da-kut, wani mutum mai suna (Turkiyya) ya kashe Ali don ya ɗauki fansa daga gare shi lokacin da matarsa na tare da Ali.[1]
Yan wasa
gyara sashe- Ahmed El Sakka a matsayin Yossef El-Sheikh
- Khaled El Nabawy a matsayin Ali El-Halawany
- Mai Selim a matsayin Samah
- Nidal El-Shafey a matsayin Farahat El-Kurdi
- Selami Şahin a matsayin mai sana'ar sayar da magunguna ta Turkiyya
- Boris Abramov a matsayin mai siyar da magunguna ta Ukraine
- Sami El Adl as Hassan
- Menna Fadali a matsayin ƴar'uwar Bothina Youssef
- Yasmine Elqammash a matsayin 'yar'uwar Batta Youssef
- Sabri Abdel-Monaem a matsayin mahaifin El-Sheikh Youssef
- Botros Ghali a matsayin mahaifin Amin El-Halawany Ali
- Talaat Zain a matsayin ɗan kasuwan nan na ƙasar Masar
Magana
gyara sashe- ↑ 1.0 1.1 1.2 "فيلم الديلر على سينيما ماشي". CinemaMashy. Archived from the original on 2021-10-24.