The Alarmists
The Alarmist, wanda aka fi sani da Life During Wartime, fim ne mai ban dariya mai duhu na 1997 wanda Evan Dunsky ya rubuta kuma ya ba da umarni, kuma ya hada da David Arquette, Stanley Tucci, Kate Capshaw da Ryan Reynolds . An samo shi ne daga wasan kwaikwayo na 1990 wanda Keith Reddin ya rubuta.
The Alarmists | |
---|---|
fim | |
Bayanai | |
Laƙabi | The Alarmist |
Nau'in | comedy film (en) |
Ƙasa da aka fara | Tarayyar Amurka |
Original language of film or TV show (en) | Turanci |
Ranar wallafa | 1997 |
Darekta | Evan Dunsky (en) |
Marubucin allo | Keith Reddin (en) |
Director of photography (en) | Alex Nepomniaschy (en) |
Film editor (en) | Norman Buckley (en) |
Mawaki | Christophe Beck (en) |
Distributed by (en) | Starz Entertainment Corp. (en) |
Color (en) | color (en) |
Sake dubawan yawan ci | 56% da 5.6/10 |
Distribution format (en) | video on demand (en) |
Yan Wasan Fim
gyara sashe- David Arquette a matsayin Tommy Hudler
- Stanley Tucci a matsayin Heinrich Grigoris
- Kate Capshaw a matsayin Gale Ancona
- Mary McCormack a matsayin Sally
- Ryan Reynolds a matsayin Howard Ancona
- Tricia Vessey a matsayin Afrilu Brody
- Ruth Miller a matsayin Mrs. Fielding
- Hoke Howell a matsayin Mista Fielding
- Michael Ya Koyi a matsayin Beth Hudler
- Lewis Arquette a matsayin Bruce Hudler
- Richmond Arquette a matsayin Andrew Hudler
- Gabriel Dell Jr. a matsayin Skippy Hudler
- Clea DuVall a matsayin Suzy (a matsayin Clea Duvall)
- David Brisbin a matsayin Detective Flinkman
- Matt Malloy a matsayin mai kula da gidan ajiye gawa
- Alex Nepomniaschy a matsayin mai shigarwa
Samun Karɓuwa
gyara sasheMasu sukar da yawa sun sake nazarin Alarmist. Yawancin su sun yaba da aikin Stanley Tucci, amma sun soki fim din da kansa.
Stephen Holden daga The New York Times ya kira aikin Tucci "ɗaya daga cikin mafi kyawun, mafi kyawun wasan kwaikwayon aikinsa". Ya sami ɓangaren farko na fim ɗin yana da ban sha'awa sosai, amma ya yi la'akari da cewa fim ɗin ya lalace a ɓangarensa na biyu lokacin da ya zama mafi tsanani. "Ba da daɗewa ba bayan rabin lokaci, "The Alarmist" ya ɗauki U-juyawa mai ban mamaki a cikin asirin kisan kai wanda Tommy ya zargi shugabansa da kasancewa mai kisan kai. A wannan lokacin fim ɗin da ya yi nasara a matsayin haske, satire na jima'i, siyarwa, ɗabi'a mara kyau, 'yan bindiga da' yan matasan geeky sun sami kansu da gaske a kan kansa. Ba zai iya yanke shawarar inda za a je ko wane sautin zai karɓa ba, ya ƙare da tafiya ruwa. "[1]
Edward Guthmann daga San Francisco Chronicle ya kuma yaba da aikin Tucci, amma ya soki rashin yanke shawara na fim din. "A matsayin nuni ga ƙwarewar ban dariya ta Tucci, "The Alarmist" ya yi nasara. Mun fara fim ɗin jin daɗi ta hanyar ƙarfin hali da ƙarfin hali, kuma mun kawo ƙarshen jin daɗi da rubutun da ba zai iya yanke shawarar abin da yake so ya faɗi ba. " [2] Steve Davis daga The Austin Chronicle ya kira The Alarmist fim ɗin "kusan-kusan ba shi da ma'ana" kuma ya rubuta: "Wataƙila mafi girma na The Alarmist ya sami cikakkiyar lalacewar Tucci a cikin rawar Hein Grigoris, amma har yanzu yana buƙatar wani abu mai ba.[3]
Manazarta
gyara sashe- ↑ Holden, Stephen (October 16, 1998). "'The Alarmist': Peddling Home Security by Hook and Crook". The New York Times. Retrieved May 26, 2017.
- ↑ Guthmann, Edward (November 6, 1998). "Tucci Steals Show in 'Alarmist'". San Francisco Chronicle. Retrieved May 26, 2017.
- ↑ Davis, Steve (November 30, 1998). "The Alarmist". The Austin Chronicle. Archived from the original on October 6, 2017. Retrieved May 26, 2017.
Haɗin waje
gyara sashe- The AlarmistaIMDb
- The AlarmistaTumatir da ya lalace
- The AlarmistaAllMovie