Tessa
Tessa sunan da aka ba shi, wani lokacin taƙaitaccen nau'in Theresa . Yana iya nufin abubuwa kamar haka:
Tessa | |
---|---|
female given name (en) | |
Bayanai | |
Suna a harshen gida | Tessa |
Harshen aiki ko suna | Turanci, Dutch (en) da Italiyanci |
Tsarin rubutu | Baƙaƙen boko |
Soundex (en) | T200 |
Cologne phonetics (en) | 28 |
Caverphone (en) | TS1111 |
Attested in (en) | frequency of first names in the Netherlands, 2010 (en) |
Mutane
gyara sashe- Tessa Albertson (an haife shi a shekara ta 1996), yar wasan kwaikwayo ta Amurka
- Tessa Balfour, Countess of Balfour (an haife shi a 1950), masanin tarihin Burtaniya
- Tessa Blanchard (an haife shi a shekara ta 1994), ƙwararren kokawar Amurka
- Tessa Bonhomme (an haife shi a shekara ta 1985), ɗan wasan ƙwallon ƙanƙara na Kanada
- Tessa Brooks (an haifi shi a shekara 1999), mawaƙin Amurka kuma mai tasiri
- Tessa Dahl (an haife shi a shekara 1957), marubucin Ingilishi kuma mai wasan kwaikwayo
- Tessa Dare, marubucin Amurka
- Tessa de Josselin (an haifi a shekara 1989), 'yar wasan Ostiraliya
- Tessa Dunlop (an haife shi a shekarar 1974), mai gabatar da shirye -shiryen talabijin na Burtaniya, mai watsa shirye -shiryen rediyo kuma masanin tarihi
- Tessa Ferrer (an haife ta a shekara ta 1986), yar wasan kwaikwayo ta Amurka
- Tessa Fowler, ɗan siyasar Vanuatu
- Tessa Ganserer (an haifi 1977), ɗan siyasan Jamus
- Tessa Gräfin von Walderdorff (an haife shi a shekara ta 1994), yar Jamus
- Tessa Hofmann (an haife shi a shekara ta 1949), masanin ilimin zamantakewa na Jamusawa
- Tessa Howard (an haife shi a shekara ta 1999), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Ingila
- Tessa Humphries, 'yar wasan Australia
- Tessa Ía (an haifi 1995), yar wasan Mexico
- Tessa James (an haife shi a shekara 1991), 'yar wasan Ostiraliya
- Tessa Joseph, ƙirar Indiya kuma 'yar wasan kwaikwayo
- Tessa Jowell (1947-2018), ɗan siyasan ƙwadago na Burtaniya
- Tessa Kennedy (an haife shi a shekara 1938), mai zanen ciki na Burtaniya
- Tessa Keswick (an haifi 1942), manazarcin manufofin Burtaniya
- Tessa Lark, dan wasan kide -kide na Amurka
- Tessa Majors (2001-2019), Ba’amurke da aka kashe
- Tessa Mittelstaedt (an haife shi a 1974), 'yar wasan Jamus
- Tessa Munt (an haifi 1959), ɗan siyasan Burtaniya
- Tessa Niles (an haifi 1961), mawaƙin Turanci
- Tessa Parkinson (an haife shi a shekara ta 1986), matuƙin jirgin ruwa na Ostireliya
- Tessa Peake-Jones (an haife ta a shekara 1957), yar wasan kwaikwayo ce ta Ingila
- Tessa Pollitt (an haifi 1959), mawaƙin bass na Burtaniya
- Tessa Prendergast (1928-2001), yar wasan Jamaica, mai zanen kaya, kuma yar kasuwa
- Tessa Ross (an haifi 1961), mai shirya fina -finan Ingilishi
- Tessa Sanderson (an haifi 1956), mai jifan mashin na Burtaniya da heptathlete
- Tessa Schram (an haifi 1988), yar wasan Holland kuma darektan fim
- Tessa Simpson (an haife shi a shekara ta 1986), mawaƙin yaƙi na Amurka
- Tessa Tennant (1959-2018), mai ba da shawara kan saka hannun jari na Burtaniya
- Tessa Thompson (an haifi 1983), yar wasan kwaikwayo ta Amurka
- Tessa Violet (an haifi 1990), mawaƙin Amurka, mawaƙa-mawaƙa, mai fafutuka da YouTuber
- Tessa Virtue (an haife shi 1989), ɗan wasan kankara na Kanada
- Tessa Wheeler (1893-1936), masanin binciken tarihi na Burtaniya
- Tessa Worley (an haife shi a shekara ta 1989), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Faransa kuma jami'in soja
- Tessa Wullaert (an haife shi a shekara ta 1993) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Belgium
- Tessa Wyatt (an haife shi a shekara ta 1948), yar wasan kwaikwayo ce ta Ingila
Halayen almara
gyara sashe- Tessa Gray, babban mai ba da labari na Labarin Na'urorin Labarai na Cassandra Clare
- Tessa Noël, a cikin jerin TV Highlander: Jerin
- Teresa "Tessa" Testarossa, a cikin multimedia ikon amfani da sunan kamfani Full Metal Panic!
- Tessa, hali a cikin jerin talabijin na <i id="mwbQ">allahntaka</i>
- Sage, superhero na Marvel Comics wanda kuma aka sani da Tessa
- Tessa (Capcom), a cikin jerin wasannin bidiyo na Red Earth
- Tessa, a cikin wasan kwaikwayo na Gilbert da Sullivan The Gondoliers
- halin taken <i id="mweA">Tessa</i> (labari), na Margit Sandemo
- halin taken <i id="mwew">Tessa</i> (wasa), na Jean Giraudoux
Kuɗi
gyara sashe- TESSA ita ce taƙaitaccen taƙaitaccen bayanin asusun ajiyar kuɗi na musamman wanda ba a cire Haraji, mai saka hannun jari na gata na haraji a cikin Burtaniya wanda ISA ta maye gurbinsa.
Duba kuma
gyara sashe- Tess (rarrabuwa)