Teresa Almeida
Teresa Patricia De Almeida (an haife ta ranar 5 ga watan Afrilun 1988) wanda ake yi wa laƙabi da Bá ɗan wasan ƙwallon hannu ne na ƙasar Angola ga Petro de Luanda kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Angola.
Teresa Almeida | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Luanda, 5 ga Afirilu, 1988 (36 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Angola | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Portuguese language | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | handball player (en) | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | goalkeeper (en) | ||||||||||||||||||||||
Nauyi | 98 kg | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 170 cm |
Ta wakilci Angola a Gasar Ƙwallon Hannu ta Mata ta Duniya a Sabiya ta shekarar 2013,[1] Gasar Olympics ta bazara ta shekarar 2016, da Gasar Olympics ta bazara ta shekarar 2020.
Nasarorin da aka samu
gyara sashe- Kofin Carpathian :
- Nasara : 2019
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Teresa Patricia L. Filipe de Almeida at the International Handball Federation
- Teresa Patricia Almeida at Olympics.com
- Teresa Almeida at Olympedia