Tšoanelo Koetle (an haife shi a ranar 22 ga watan Nuwamba 1992) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Mosotho wanda ke taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Lioli a matsayin mai tsaron baya.[1] Ya taka leda a gasar cin kofin duniya ta FIFA ta shekarar 2014.[2]

Tšoanelo Koetle
Rayuwa
Haihuwa Maseru, 22 Nuwamba, 1992 (31 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Lioli F.C. (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Kididdigar sana'a gyara sashe

As of 27 February 2021[3]
Fitowa da kwallayen tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Lesotho 2011 1 0
2012 2 0
2013 5 1
2014 13 0
2015 11 0
2017 10 1
2019 9 0
Jimlar 51 2
Maki da sakamako ne suka jera kwallayen Lesotho da farko.
Jerin kwallayen kasa da kasa da Tshoanelo Koetle ya ci
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1 8 September 2013 Al-Hilal Stadium, Omdurman, Sudan </img> Sudan 3–1 3–1 2014 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
2 5 July 2017 Moruleng Stadium, Moruleng, Afirka ta Kudu </img> Zimbabwe 3–4 3–4 2017 COSAFA Cup

Manazarta gyara sashe

  1. Tsoanelo Koetle – FIFA competition record (archived)
  2. "Tsoanelo Koetle - Player Profile - Football" . Eurosport Asia. Archived from the original on 10 June 2015. Retrieved 3 May 2018.
  3. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named NFT