Stephanie Sandler
Stephanie Molly Emma Sandler (an haife ta a ranar 9 ga watan Oktoba shekara ta 1987) 'Mai wasan motsa jiki ce ta Afirka ta Kudu. Ta wakilci al'ummarta a gasa daban-daban na kasa da kasa. Ita ce 'yar wasan motsa jiki ta Afirka ta Kudu ta farko da ta shiga gasar Olympics.
Stephanie Sandler | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Cape Town, 9 Oktoba 1987 (37 shekaru) |
ƙasa | Afirka ta kudu |
Karatu | |
Harsuna | Turanci |
Sana'a | |
Sana'a | rhythmic gymnast (en) |
Mahalarcin
| |
Nauyi | 36 kg |
Tsayi | 155 cm |
Ayyuka
gyara sasheSandler ya fara wasan motsa jiki yana da shekaru 6, kuma ya ci gaba da shiga gasar Olympics ta 2004 [1] a Athens.
Bayan kallon Gasar Cin Kofin Duniya ta 1999 a Osaka (JPN), yin gasa a wasannin Olympics koyaushe burin dogon lokaci ne.[2]
Ta lashe lambar azurfa sau uku daga Wasannin Matasa na Commonwealth, a Bendigo, Australia . Ta kammala a matsayi na 7 a wasan karshe na kayan kwalliya na 2004, a Julietta Shishmanova Grand Prix a Bulgaria .
Ta lashe gasar zakarun kasa da na Afirka daban-daban. Ta kuma taka rawar gani a gasar zakarun duniya, ciki har da a gasar zাৰun motsa jiki ta duniya ta 2003, 2005 da 2007. [3]
Sandler ba ta iya halartar Gasar Cin Kofin Duniya ta 2009 ko 2010 ba, saboda raunin da ta samu, wanda daga ƙarshe ta buƙaci aiki.
A halin yanzu tana ɗaya daga cikin 'yan wasan motsa jiki na Afirka ta Kudu guda biyu waɗanda suka sami matsayin "ƙwarewar duniya" daga FIG . [4]
Ta yi ritaya daga tawagar kasa bayan 2011 World Universiades .
Kayan da Sandler ya fi so shi ne igiya. A gasar, igiyarta, layinta da kungiyoyi sun samar da wasu daga cikin mafi kyawun sakamako.
Iyali
gyara sasheMahaifin Sandler Bayahude ne na Lithuania. Mahaifiyarta 'yar Afirka ta Kudu ce, ta zuriyar Scandinavia. Tana da ɗan'uwa ɗaya, David Aron Ray Sandler (an haife shi 12 Yuni 1989), wanda tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙungiyar ƙwallon ƙasa ta Afirka ta Kudu. Har ila yau, tana da 'yan uwa na rabi da na biyu.
Bayanan da aka ambata
gyara sashe- ↑ Sandler, Stephanie. "Olympic athletes". Olympic.org.
- ↑ "Contrasts in Olympic team 2004". News24. 2004-05-19.
- ↑ "2005 World Rhythmic Gymnastics Championships athletes - Stephanie Sandler". LonginesTiming.com. Retrieved 27 January 2016.
- ↑ "World class gymnasts".