Sodiq Fatai
Sodiq Olamilekan Fatai (an haife shi ranar 4 ga watan Yuni na shekara ta 1996) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Najeriya wanda ke taka leda a kulob ɗin Académica na Portugal .
Sodiq Fatai | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Lagos,, 4 ga Yuni, 1996 (28 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | wing half (en) |
Aikin kulob
gyara sasheYa yi wasansa na farko na ƙwararru a cikin Segunda Liga don Gil Vicente a ranar 7 ga watan Fabrairun shekara ta 2016 a wasan da Famalicão. [1]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Game Report by Soccerway". Soccerway. 7 February 2016.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Sodiq Fatai at Soccerway