Sid Eudy
Sidney Raymond Eudy (Disamba 16, 1960 - Agusta 26, 2024) ɗan kokawa ƙwararren ɗan Amurka ne, wanda aka fi sani da zamansa a cikin Ƙungiyar Kokawa ta Duniya (WWF) da Kokawa ta Duniya (WCW), kokawa a ƙarƙashin sunayen zobe Sid Justice, Sid vicious, da kuma Sycho Sid. Eudy ya kasance zakaran duniya sau shida, bayan ya lashe Gasar WWF sau biyu, WCW World Heavyweight Championship sau biyu, da USWA Unified World Heavyweight Championship sau biyu. Ya gudanar da gasar WCW United States Heavyweight Championship sau ɗaya kuma ya ba da taken biyan kuɗi-per-ra'ayoyi don duka haɓakawa, gami da manyan abubuwan WrestleMania VIII da WrestleMania 13 a cikin 1992 da 1997, da Starrcade a cikin 2000.[1]
Sid Eudy | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | West Memphis (en) , 16 Disamba 1960 |
ƙasa | Tarayyar Amurka |
Harshen uwa | Turanci |
Mutuwa | Marion (en) , 26 ga Augusta, 2024 |
Yanayin mutuwa | Sababi na ainihi (non-Hodgkin lymphoma (en) ) |
Ƴan uwa | |
Yara |
view
|
Karatu | |
Harsuna | Turanci |
Sana'a | |
Sana'a | professional wrestler (en) , jarumi da softball player (en) |
Nauyi | 144 kg |
Tsayi | 206 cm |
IMDb | nm0262309 |