Shirley Cloete
Shirley Cloete (an haife ta a ranar 2 ga watan Agustan shekara ta 1986) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Namibia wacce ke taka leda a matsayin ƴar wasan tsakiya a tawagar mata ta Namibia . Ta kasance daga cikin tawagar a Gasar Cin Kofin Mata ta Afirka ta 2014. A matakin kulob ɗin ta buga wa Okahandja Beauties FC a Namibia.[1][2]
Shirley Cloete | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 13 ga Janairu, 1982 (42 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Bayanan da aka ambata
gyara sashe- ↑ "Shipanga names Gladiators for Women Championship". nfa.org.na. 2 October 2014.
- ↑ "Host Namibia unveil final squad". cafonline.com. 3 October 2014.