Sashi Triehimus Chalwe (an haife shi a ranar 16 ga watan Fabrairu 1983) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Zambia. [1] [2]

Sashi Chalwe
Rayuwa
Haihuwa Lusaka, 16 ga Faburairu, 1983 (41 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Al Ahed FC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Kididdigar sana'a gyara sashe

Kulob gyara sashe

Club Season League Cup Continental Total
Division Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals
Lusaka Dynamos 2000 Zambia Super League 17 0 0 0 0 0 17 0
2001 27 2 0 0 0 0 27 2
2002 25 3 0 0 0 0 25 3
Total 69 5 0 0 0 0 69 5
Mamelodi Sundowns 2002–03 Premier Soccer League 29 2 0 0 0 0 29 2
2003–04 29 1 0 0 0 0 29 1
2004–05 18 2 0 0 0 0 18 2
Total 76 5 0 0 0 0 76 5
Bloemfontein Celtic 2005–06 Premier Soccer League 9 0 0 0 0 0 9 0
2006–07 17 0 0 0 0 0 29 0
Total 26 0 0 0 0 0 26 0
Al Ahed 2010–11 Lebanese Premier League 7 0 0 0 7 0 7 0
BC Rangers 2012–13 Hong Kong First Division 10 0 1 0 0 0 11 0
Career total 188 10 1 0 7 0 196 10
Bayanan kula
  1. Sashi Chalwe at Soccerway
  2. Sashi Chalwe at National-Football-Teams.com

Ƙasashen Duniya gyara sashe

Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Zambiya 2002 2 0
2003 6 1
2004 1 0
Jimlar 9 1

Kwallayen kasa da kasa gyara sashe

Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen da Zambia ta ci. [1]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 16 ga Agusta, 2003 Kamuzu Stadium, Blantyre, Malawi </img> Malawi 1-1 1-1 (4-2 alkalami) 2003 COSAFA Cup

Manazarta gyara sashe

  1. Sashi Chalwe at National-Football-Teams.com