Samir Benamar (an haife shi a shekara ta 1992) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Morocco . [1]

Samir Benamar
Rayuwa
Haihuwa Nador (en) Fassara, 23 ga Augusta, 1992 (31 shekaru)
ƙasa Moroko
Harshen uwa Abzinanci
Karatu
Harsuna Larabci
Abzinanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  FSV Frankfurt (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Sana'a gyara sashe

FC Gießen gyara sashe

A ranar 2 ga watan Nuwamba na shekara ta 2019, Benamar ya shiga FC Gießen bayan ya kasance ba tare da kulob ba tun lokacin rani 2018. [2]

Manazarta gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  • Samir Benamar at WorldFootball.net
  1. "Samir Benamar". worldfootball.net. HEIM:SPIEL. Retrieved 4 October 2016.
  2. FC GIESSEN NIMMT VEREINSLOSEN BENAMAR UNTER VERTRAG, fc-giessen.com, 2 November 2019