Sadio Demba shine tsohon manajan ƙwallon ƙafa na ƙasar Senegal.

Sadio Demba
Rayuwa
Haihuwa Senegal
Sana'a
Sana'a association football coach (en) Fassara da ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Sana'a gyara sashe

A cikin shekarar 2014, Demba ya zama ɗan Senegal na farko da ya sami lasisin Pro na UEFA.[1] A cikin shekarar 2016, an naɗa shi manajan ƙungiyar Belgian bene na uku matakin White Star.[2] A cikin shekarar 2017, an naɗa shi manajan Tubize-Braine a matakin na biyu na Belgium.[3] A cikin shekarar 2018, an naɗa Demba a matsayin manajan kulob ɗin Ohod Club na Saudi Arabiya.[4] A cikin shekarar 2018, an naɗa shi manajan Al-Orobah a mataki na biyu na Saudiyya.[5]

Manazarta gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe