Saad Agouzoul (an haife shi a ranar 10 ga watan Agusta shekara ta 1997) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne Na ƙasar Morocco wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya na ƙungiyar Ligue 2 Auxerre .

Saad Agouzoul
Rayuwa
Haihuwa Marrakesh, 10 ga Augusta, 1997 (27 shekaru)
ƙasa Moroko
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Lille OSC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Aikin kulob

gyara sashe

Wani samfurin matasa na Kawkab Marrakech, Agouzoul ya yi muhawara tare da ƙungiyar farko a cikin 2017.

A ranar 11 ga Yuli, 2019, ya rattaba hannu kan kwantiragin ƙwararru tare da Lille Lille na tsawon shekaru biyar. [1]

A ranar 1 ga Yuli 2022, ya koma Sochaux akan yarjejeniyar shekaru uku. [2]

Ayyukan kasa da kasa

gyara sashe

An kira Agouzoul zuwa wasanni biyu na neman cancantar shiga gasar cin kofin Nahiyar Afrika na U-23 na 2019 na Marocco U23 a cikin Maris 2019. [3]

Manazarta

gyara sashe
  1. "Avec Agouzoul, le LOSC pense à l'avenir". www.losc.fr.
  2. "SAAD AGOUZOUL EST OFFICIELLEMENT SOCHALIEN" (in Faransanci). Sochaux. 1 July 2022. Retrieved 11 July 2022.
  3. "Eliminatoires CAN U23 (1er tour aller): onze de départ du Maroc | الموقع الرسمي للجامعة الملكية المغربية لكرة القدم". www.frmf.ma.