Roseline Éloissaint
Roseline Éloissaint (an Haife ta a ranar 20 ga watan Fabrairu shekarar 1999) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Haiti wanda ke taka leda a matsayin winger na ƙungiyar ƙwallo ta 2 ta Nantes da ƙungiyar ƙasa ta Haiti .
Roseline Éloissaint | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Paillant (en) , 20 ga Faburairu, 1999 (25 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Haiti | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | wing half (en) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.61 m |
Manufar kasa da kasa
gyara sasheMaki da sakamako ne suka jera kwallayen Haiti da farko
A'a. | Kwanan wata | Wuri | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa |
---|---|---|---|---|---|---|
1 | Afrilu 18, 2018 | Stade Sylvio Cator, Port-au-Prince, Haiti | U.S. Virgin Islands</img> U.S. Virgin Islands | 7-0 | 7-0 | 2018 CFU Series Challenge Series |
2 | Afrilu 20, 2018 | 4-0 | 14–0 | |||
3 | 11 ga Mayu, 2018 | Guadeloupe</img> Guadeloupe | 1-0 | 11–0 | 2018 CONCACAF cancantar Gasar Cin Kofin Mata | |
4 | 2-0 | |||||
5 | 3-0 | |||||
6
|
Afrilu 11, 2023 | Marden Sports Complex, Alanya, Turkiyya | Samfuri:Country data MDA</img>Samfuri:Country data MDA | 1-0 | 3–1 | Sada zumunci |
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Roseline Éloissaint at Soccerway