Muhammad Rizky Yusuf Nasution (an haife shi a ranar 16 ga watan Yuli shekarar 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga Persiraja Banda Aceh . Samfurin tsarin matasa na Persiraja a cikin shekarar 2016, ya koma Persiraja daga Persika a lokacin shekarar 2018 tsakiyar lokacin canja wurin windows a cikin watan Agusta 2018. A cikin shekarar 2017, ya buga wa Borneo FC a La Liga 1 . [1]

Rizky Yusuf Nasution
Rayuwa
Haihuwa East Aceh (en) Fassara, 16 ga Yuli, 1997 (26 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Persiraja Banda Aceh (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Aikin kulob gyara sashe

Sunan mahaifi Jepara gyara sashe

Nasution ya rattaba hannu tare da Persijap Jepara don taka leda a La Liga 2 na Indonesia na kakar shekarar 2020. An dakatar da wannan kakar a ranar 27 ga watan Maris shekarar 2020 saboda cutar ta COVID-19 . An yi watsi da kakar kuma an ayyana ba komai a ranar 20 ga watan Janairu shekarar 2021.

Persiraja Banda Aceh gyara sashe

An sanya hannu kan Persiraja Banda Aceh don taka leda a gasar La Liga 1 a kakar shekarar 2021. Nasution ya fara wasansa na farko a gasar a ranar 7 ga watan Janairu shekarar 2022 a wasa da PSS Sleman a filin wasa na Ngurah Rai, Denpasar .

Manazarta gyara sashe

  1. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named flashscore