Redi Kasa
I Redi Kasa (an haife shi a ranar 1 ga watan Satumba shekarar 2001) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga kulob ɗin Slovenia PrvaLiga Olimpija Ljubljana, a kan aro daga Egnatia . An haife shi a Italiya, ya wakilci Albaniya a matakin matasa na duniya.
Redi Kasa | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Parma (en) , 1 Satumba 2001 (23 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Italiya | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Sana'a
gyara sasheKasa ya fara aikinsa tare da Italiyanci Seria A gefen Parma . A cikin shekarar 2020, an aika shi aro zuwa Fermana a cikin Seria C, inda ya yi bayyanar lig guda ɗaya, [1] a ranar 28 ga watan Fabrairu shekarar 2021 a wasan 0-0 da Carpi . [1] A cikin shekarar 2021, Kasa ya rattaba hannu a kulob na biyu na Bulgarian Septemvri . Kafin rabin na biyu na shekarar 2021-22, ya rattaba hannu kan Tsarsko Selo a cikin babban jirgin Bulgaria har zuwa karshen kakar wasa.
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Redi Kasa at Soccerway
- Redi Kasa at WorldFootball.net