Priscille Kreto
Priscille Kreto Lagoali (an haife ta ne a ranar 8 ga watan Mayun a shikara na 1997),[1] wacce aka fi sani da Priscille Kreto, ' yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Ivory Coast wacce ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga Wasannin Afirka d'Abidjan da ƙungiyar mata ta ƙasar Ivory Coast .
Priscille Kreto | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Abidjan, 8 Mayu 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Ayyukan ƙasa da ƙasa
gyara sasheKreto ta buga wa Ivory Coast wasa a babban matakin yayin gasar WAFU Zone B na mata na shekarar 2019 .[2]
Duba kuma
gyara sashe- Jerin sunayen 'yan wasan ƙwallon ƙafa na duniya mata na Ivory Coast
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Competitions - 11th Edition Women AFCON- GHANA 2018 - Team Details - Player Details". CAF. Retrieved 17 August 2020.
- ↑ "Tournoi UFOA-B 2019 (J2) : Les Éléphantes corrigent les Sénégalaises et filent en demies". MondialSport.net (in Faransanci). 10 May 2019. Retrieved 17 August 2020.