Pascal Razakanantenaina (an haife shi a ranar 19 ga watan Afrilu 1987) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Malagasy wanda ke taka leda a matsayin ɗan baya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta JS Saint-Pierroise.[1]

Pascal Razakanantenaina
Rayuwa
Haihuwa Mahajanga (en) Fassara, 19 ga Afirilu, 1987 (37 shekaru)
ƙasa Madagaskar
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
St Michel United FC (en) Fassara2005-2009
  Madagascar national football team (en) Fassara2007-262
CS Avion (en) Fassara2009-2011232
Racing Club de Calais (en) Fassara2011-2014478
Arras Football (en) Fassara2014-201810613
JS Saint-Pierroise (en) Fassara2018-
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Arras Romorantin, 2015

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

Ƙasashen Duniya gyara sashe

As of matches played on 14 July 2019[2]
tawagar kasar Madagascar
Shekara Aikace-aikace Manufa
2007 5 0
2008 4 0
2009 0 0
2010 2 0
2011 2 0
2012 1 0
2013 0 0
2014 0 0
2015 0 0
2016 1 1
2017 4 1
2018 5 0
2019 6 0
Jimlar 30 2

Kwallayen kasa da kasa gyara sashe

Maki da sakamako ne suka jera kwallayen da Madagascar ta ci.
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 3 ga Satumba, 2016 Estádio 11 de Novembro, Luanda, Angola </img> Angola 1-0 1-1 2017 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
2. 11 Nuwamba 2017 Stade Municipal Saint-Leu-la-Forêt, Paris, Faransa </img> Comoros 1-0 1-1 Sada zumunci

Girmamawa gyara sashe

Kulob gyara sashe

St. Michel United

  • Seychelles first division : 2007,2008
  • Seychelles FA Cup : 2006, 2007, 2008, 2009

JS Saint-Pierroise

  • Réunion Premier League : 2018, 2019
  • Coupe de la Réunion : 2018, 2019

Ƙasashen Duniya gyara sashe

  • Football at the Indian Ocean Island Games silver medal: 2007[3]
  • Knight order of Madagascar : 2019 [4]

Individual gyara sashe

  • Zagaye na 16 mafi kyawun tawagar : Gasar Cin Kofin Afirka ta Masar 2019 [5]

Manazarta gyara sashe

  1. "Madagascar" (PDF). Confederation of African Football. 15 June 2019. p. 13. Retrieved 6 June 2020.
  2. Template:NFT
  3. "Pascal Razakanantenaina" . National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmermann. Retrieved 21 March 2017.
  4. https://orangefootballclub.com/fr/articles/ can-2019-lequipe-type-des-huitiemes-de-finale/
  5. https://orangefootballclub.com/fr/articles/can-2019-lequipe-type-des-huitiemes-de-finale/

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe