Papa Oumar Coly
Papa Oumar Coly (an haife shi ranar 20 ga watan Mayun 1975) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron gida. Bayan Senegal, ya taka leda a Koriya ta Kudu.[1][2][3] An kira shi zuwa tawagar ƙasar Senegal.[4]
Papa Oumar Coly | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Senegal, 20 Mayu 1975 (49 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Sana'a
gyara sasheKafin kakar 2001, Coly ya rattaɓa hannu kan ƙungiyar Daejeon na Koriya ta Kudu, ya zama ɗan wasa na farko na ƙasashen waje.[5][6] A cikin shekarar 2001, ya taimaka musu su lashe Kofin FA na Koriya ta 2001, babban kofinsu kawai.[7][8][9] An gan shi a matsayin wanda ake so.[10][11]Kafin lokacin 2004, ya bar Daejeon.[12][13] Bayan haka, ya sanya hannu a Port Autonome a Senegal.[14]
Manazarta
gyara sashe- ↑ https://footballogs1.tistory.com/m/800
- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2023-03-21. Retrieved 2023-03-21.
- ↑ https://m.khan.co.kr/view.html?artid=200106250001331
- ↑ http://m.knnews.co.kr/mView.php?idxno=310306&gubun=
- ↑ http://www.ksilbo.co.kr/news/articleView.html?idxno=57881
- ↑ https://www.chosun.com/site/data/html_dir/2002/03/04/2002030470123.html
- ↑ https://m.blog.naver.com/MobileErrorView.naver?errorType=noPost&pushNavigation=false
- ↑ https://m.blog.daum.net/hhscom/6956116[permanent dead link]
- ↑ https://www.donga.com/M/?p9=https%3A%2F%2Fwww.donga.com%2Fnews%2Farticle%2Fall%2F20011203%2F7765315%2F1
- ↑ https://footballk.net/mediawiki/%EC%BD%9C%EB%A6%AC
- ↑ https://archive.ph/u0bLw
- ↑ https://star.ohmynews.com/NWS_Web/OhmyStar/at_pg_m.aspx?CNTN_CD=A0000178865
- ↑ https://www.cctoday.co.kr/news/articleView.html?idxno=47997
- ↑ https://www.xportsnews.com/article/19743