Ousmane Barry
Elhadj Ousmane Barry (an haife shi a ranar 27 ga watan Satumbar 1991), wanda kuma aka sani da Pato, ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Guinea wanda ke taka leda a Al-Okhdood a matsayin ɗan wasan gaba .
Ousmane Barry | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Conakry, 27 Satumba 1991 (33 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Gine | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 11 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 65 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 170 cm |
Aikin kulob
gyara sasheBarry ya buga wasan ƙwallon ƙafa a Guinea da Tunisiya don Horoya da Étoile du Sahel . [1]
A cikin watan Yulin 2012, ɗan wasan yana kan gwaji tare da JK Tammeka Tartu kuma ya sanya hannu kan kwangila tare da kulob ɗin a ƙarshen wata. Barry ya fara buga wa ƙungiyar wasa ne a ranar 29 ga watan Satumba, lokacin da aka sauya shi a lokacin hutun na biyu kuma ya ci ƙwallonsa ta farko bayan mintuna biyar kacal.[2] A ranar 21 ga Oktobar 2012, Pato ya ci hat-trick a fafatawar da suka yi da JK Tallinna Kalev kuma ya taimaka wa tawagarsa zuwa nasara da ci 4-1. Bayan 'yan kwanaki ya sanya hannu kan sabon kwantiragin shekaru uku da kulob ɗin.[3]
A cikin watan Janairun 2013, ya koma Kavala ta Girka a matsayin aro har zuwa ƙarshen kakar 2012-2013.
Barry ya koma kulob ɗin Panachaiki na Girka a watan Disambar 2013 kuma an tsawaita kwantiraginsa da kulob ɗin a watan Satumbar 2014. A ranar 24 ga watan Yulin 2015, ya sanya hannu kan kwangilar shekaru 3 kuma ya koma AE Larissa . A ranar 29 ga watan Yunin 2016, Pato ya bar kulob ɗin ta hanyar yarjejeniyar juna.[4]
Ya koma kulob ɗin Al-Hazem na Saudiyya a shekarar 2018. A wannan shekarar ya koma Al-Orobah . [1] A farkon shekarar 2019 ya koma Abha . [1] A wannan shekarar ya koma Al-Bukayriyah . [1] A ranar 23 ga Satumbar 2020, Barry ya shiga Al-Hazem. A ranar 17 ga Agustan 2021, Barry ya shiga Al-Wehda . A ranar 1 ga Yulin 2022, Barry ya shiga Al-Okhdood .[5]
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheYa buga wasansa na farko na kasa da kasa a Guinea a shekarar 2011, [1] kuma ya halarci gasar cin kofin Afrika ta shekarar 2012 .[6]
Girmamawa
gyara sasheKulob
gyara sashe- Abha
- MS League : 2018-19[7]
- Al-Hazem
- MS League : 2020-21[8]
Mutum
gyara sashe- Babban wanda ya zira kwallaye MS League : 2019-20[9]
Manazarta
gyara sashe- ↑ 1.0 1.1 1.2 1.3 1.4 "Ousmane Barry". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 30 March 2017.
- ↑ "Tammeka võttis võimsa 4:0 võidu" [Tammeka took a powerful 4:0 victory] (30 September 2012) (in Istoniyanci). Estonian Football Association. Retrieved 30 September 2012.
- ↑ "Tammeka pikendas Mboungou ja Patoga lepinguid" (in Istoniyanci). Soccernet.ee. 24 October 2012. Retrieved 24 October 2012.
- ↑ "Λύση της συνεργασίας με τον Οσμάν Πάτο(Greek)". Aelfc.gr(Official). 29 June 2016. Archived from the original on 31 March 2019. Retrieved 14 March 2023.
- ↑ "الغيني باتو أخدوديّا".
- ↑ "Genoa star Kevin Constant will miss the Nations Cup". BBC Sport. 12 January 2012.
- ↑ "أبها بطلا لدوري الأمير محمد بن سلمان للدرجة الأولى".
- ↑ "رياضي / فريق الحزم بطلاً لدوري الدرجة الأولى .. والفيحاء ثاني الصاعدين".
- ↑ "بـ27 هدف.. عثمان باري أكثر من سجل أهداف في موسم واحد".