Okey Emordi
Felix Okechukwu Emordi tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Najeriya wanda ya bugawa ƙungiyar Enugu Rangers International . [1] Bayan ya yi ritaya daga wasan ƙwallon ƙafa, ya shiga aikin koyarwa kuma ya ci gaba da jagorantar Enyimba International FC don lashe gasar zakarun Turai ta CAF ta 2004.
Okey Emordi | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | association football manager (en) da ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
|
Amincewa
gyara sasheKasashen duniya
gyara sashe- CAF Champions League – 2004[2]
Na ɗaya
gyara sashe- 2005 Kocin Afirka na Shekara[3]
- Kyautar 'Yan – Kocin Shekara
Manazarta
gyara sashe
- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2016-05-03. Retrieved 2021-08-05.
- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2017-05-10. Retrieved 2021-08-05.
- ↑ http://news.bbc.co.uk/sport2/hi/football/africa/3886907.stm