Odette Gnettegma (an haife shi a ranar 22 ga watan Afrilu shekara ta 1999) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Togo wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya mai kai hari ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Moroccan Raja Ain Harrouda da ƙungiyar mata ta ƙasar Togo .

Odette Gnintegma
Rayuwa
Haihuwa 22 ga Afirilu, 1999 (25 shekaru)
ƙasa Togo
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Aikin kulob gyara sashe

Gnintegma ya buga wa Tempête FC da Athlèta FC a Togo da kuma Raja Ain Harrouda ta Morocco.

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

Gnintegma ta buga wa tawagar mata ta Togo a matakin babban mataki a lokacin neman tikitin shiga gasar cin kofin Afirka ta mata na 2022 . [1]

Manazarta gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  • Odette Gnintegma on Instagram
  1. "Odette Gnintegma". Global Sports Archive. Retrieved 23 February 2022.