Nkosingiphile Ngcobo
Nkosingiphile Nhlakanipho Ngcobo (an haife shi 16 Nuwamba 1999), wanda ake yi masa lakabi da Mshini ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a Kaizer Chiefs . [1]
Nkosingiphile Ngcobo | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Pietermaritzburg (en) , 16 Nuwamba, 1999 (25 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Ya taka leda a gasar COSAFA U-20 na 2016, 2017 COSAFA U-20 Cup[2] daga baya kuma 2019 Africa U-20 Cup of Nations, inda aka ba shi suna ga CAF Best XI.[3]
Manazarta
gyara sashe- ↑ Nkosingiphile Ngcobo at Soccerway
- ↑ "FULLTIME – COSAFA U20: South Africa 1 Zambia 2 – Final". Council of Southern Africa Football Associations. 16 December 2016. Retrieved 1 November 2020.
- ↑ "Chiefs Starlet On Captaining SA". Soccer Laduma. 19 December 2017. Archived from the original on 6 November 2020. Retrieved 1 November 2020.