Nathalie Badate
Nathalie Badate (an haife ta 28 ga Agusta 1991) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Togo wacce ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta FC Tarascon ta Faransa kuma ta jagoranci ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Togo.
Nathalie Badate | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Lomé, 28 ga Augusta, 1991 (33 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Togo | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Kalfa, David (3 March 2022). "[CAN 2022] Nathalie Badate: «Montrer que le foot féminin togolais a de la valeur»". Radio France Internationale (in Faransanci).
- Loum, Mansour (28 February 2022). "FC Tarascon : la Togolaise Nathalie Badate débarque". Sports News Africa (in Faransanci). Archived from the original on 25 May 2022. Retrieved 19 March 2024.
- Attisso, John (4 March 2022). "France : Avec Nathalie Badate, le FC Tarascon se montre ambitieux". L'Equipe Sportive (in Faransanci).[permanent dead link]