Nandinho Fernando
Fernando Jacinto Quissanga, wanda aka sani da Nandinho (an haife shi a ranar 25 ga watan Mayu 1998) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Angola wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Interlude. yakasance mai hazakah
Nandinho Fernando | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | 25 Mayu 1998 (26 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Angola | ||||||||||||||||||||||
Ƴan uwa | |||||||||||||||||||||||
Ahali | Bartolomeu Jacinto Quissanga (en) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Aikin kulob
gyara sasheA ranar 28 ga Nuwamba 2016, ya sanya hannu kan kwangila tare da kulob din Premier League na Rasha FC Rostov. [1]
A watan Agusta 2020, Nandinho ya rattaba hannu tare da kulob ɗin Interclube, yana shiga daga abokan hamayyarsu Progresso do Sambizanga.[2]
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheYa buga wasansa na farko a tawagar kwallon kafa ta Angola a ranar 12 ga watan Yuni 2016 a wasan cin kofin COSAFA na shekarar 2016 da Malawi. [3] Ya buga wasansa na farko a matakin nahiya a Angola a ranar 11 ga watan Nuwamba 2016 a wasan neman gurbin shiga gasar cin kofin Afrika da Madagascar. [4]
Sirri
gyara sasheBabban ɗan'uwansa Bastos kuma ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne, a halin yanzu tare da kulob ɗin FC Rostov.
Manazarta
gyara sashe- ↑ Фернанду Жасинту стал игроком «Ростова» (in Russian). FC Rostov . 28 November 2016.
- ↑ "Interclube pode anunciar reforços nos próximos dias" . Jornal de Angola (in Portuguese). 16 August 2020. Retrieved 22 May 2022.
- ↑ "Malawi-Angola game report" . Council of Southern Africa Football Associations . 12 June 2016.
- ↑ "Angola-Madagascar game report" . Confederation of African Football . 11 November 2016.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Nandinho at National-Football-Teams.com